Led panel vuông ốp trần nổi 12W MPE SSPL-12T/V
Mã sản phẩm : SSPL-12T /V
Giá gốc là: 197.800 ₫.Giá hiện tại là: 148.400 ₫.
Thêm vào giỏ
Thông số kỹ thuật
Công suất
12W
Hệ số công suất (PF)
>0.5
Quang thông
950 lm
Nhiệt độ màu (CCT)
6000-6500K/2800-3200K
Chỉ số hoàn màu (CRI)
>80
MPE Led Surface Mounted Square Panel size
170mm × 170mm x 35mm
Quy cách đóng gói
1 cái/hộp, 30 cái/thùng
Tiêu chuẩn châu Âu
CE RoHS
Điện áp
100-240VAC
Tuổi thọ
30. 000 giờ
Chính sách bán hàng
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Led panel vuông ốp trần nổi 12W SSPL-12T/V MPE thiết kế kiểu dáng vuông hiện đại, sang trọng với cường độ ánh sáng mạnh mẽ, khuếch tán tốt, tiết kiệm điện năng đến 90%.
Thông số kỹ thuật của led panel vuông ốp trần nổi 12W MPE
  • Công suất: 12W